Bị sai địa chỉ có cần sửa lại?

Trang Đầu Diễn đàn Ứng dụng VssID Bị sai địa chỉ có cần sửa lại?

Đang xem 5 luồng phản hồi
  • Người viết
      Hồng Ngọc Lan
      Khách

Cho e hỏi. Địac chỉ là tổ 1 nhưng e đánh thiếu số 1..có bắt buộc sửa lại không ạ.

admin
      Quản lý

Bạn có thể thay đổi địa chỉ của mình bằng cách; vào địa chỉ dichvucong.baohiemxahoi.gov.vn đăng nhập bằng tài khoản đã được cấp sau đó tiến hành thêm số 1 (không cần đợi duyệt)

Lê Văn Tá
      Khách

Mình và con có cùng địa chỉ thường trú. Con đăng ký BHXH nơi thường trú. Mình thì đăng ký BHXH niwi chổ làm (cùng phường, khác khu phố). Nay đăng ký qua VSSID cho con thì địa chỉ của con lại xuất hiện theo địa chỉ chổ làm của mình (khác với địa chỉ ghi trên thẻ gốc của con). Như vậy đúng hay sai, có cần phải sửa lại không add
      (Địa chỉ này tự hiển thị khi khai qua app, không phải mình tự khai)

admin
        Quản lý

Quan trọng khi đăng nhập vào tài khoản của con bạn có giống với BHYT không? Nếu đúng thì vẫn được bạn nhé

Lê Hiện
      Khách

Mình đăng ký qua VSSID và đã được BHXH xác nhận xong. nhưng phần địa chỉ khi khai bị thừa, mình muốn sửa lại có được không ạ? cách sửa thực hiện thế nào tư vấn giúp mình với. xin cảm ơn

Thái Quý
      Khách

Em kê khai sai địa chỉ ( cụ thể là phường) bây giờ em phải làm sao ạ. Thông tin trên tờ kê khai đều đúng khác mỗi phường

Vương Thị Huyền
      Khách

cho e hỏi e ghi nhầm nói tiếp nhận hồ sơ sang xã khác thì sửa lại kiểu j ạ

Đang xem 5 luồng phản hồi
  • Diễn đàn ‘Ứng dụng VssID’ đã không còn cho phép tạo chủ đề và phản hồi mới.